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MWENYEKITI - BODI YA ZABUNI,
WAJUMBE - BODI YA ZABUNI,
HALMASHAURI YA JIJI DODOMA.
YAH: KUOMBA IDHINI YA KUTUMIA MKANDARASI KWENYE UJENZI WA
MADARASA 147 KWA NJIA YA CIRCULAR RESOLUTION KWA MUJIBU WA
KANUNI NAMBA 58 YA GN. NA. 446 YA MWAKA 2013 NA MAREKEBISHO YAKE
YA MWAKA 2016.

Naomba Bodi ya Zabuni ipitie na kutoa idhini ya kutumia ‘Mkandarasi mmoja
SINGLE SOURCE kwa ajili ya ujenzi wa madarasa 147 ikiwa ni Idara ya Elimu Sekondari 143
na Idara ya Elimu Msingi 4 kwa kutumia fedha za UVIKO 19” kutokana na muda kuwa mdogo
kwa njia ya”Circular Resolution”’kwa mujibu wa Kanuni namba 58 ya Tangazo la Serikali
namba 446 la Mwaka 2013 pamoja na marekebisho yake ya mwaka 2016. Manunuzi
yanayoombewa idhini ni yale yanayatumia fedha za UVIKO 19°". Hivyo tunaomba idhini ya
Bodi ya Zabuni kwa manunuzi haya ili utaratibu mwingine wa ukamilishaji ufanyike kwa mujibu

wa Sheria na hatimaye kupata huduma husika.

Naomba Bodi ya Zabuni ipitie na kutoa idhini ya manunuzi kwa njia ya Circular
Resolution kwa mujibu wa Kanuni namba 58 ya Tangazo la Serikali namba 446 la
Mwaka 2013 pamoja na marekebisho yake ya Mwaka 2016. Ni muhimu sana
manunuzi haya kupitishwa mapema na Bodi ya Zabuni kwa kuzingatia ili kazi hizi

ziweze kutekelezwa kwa wakati.

Orodha ya shule na idadi ya Madarasa imeambatanishwa .



Naomba kila mjumbe asaini mbele ya jina lake.Kama anakubali asaini upande wa ndiyo
na kama ni hapana asaini sehemu ya hapana.

Na JINA LA MJUMBE NDIYQ/ HAPANA
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Katibu- Bodi ya Zabuni
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